1000K Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute

• Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
SĐT
0969 675 808   Pass: Lấy số tại Checkhang.net
M

MAD MAX

Nhà Cung Cấp
18/4/18
9
21
3
Thời cơ chỉ đến có một lần anh em ạ, gái gọi cao cấp xưa đến nay chưa từng có một kiều nữ đáng yêu nhường này,anh em hãy chiêm ngưỡng một sắc đẹp hoàn mỹ và nguyên sơ không có thẩm mỹ,không có silicon,một vẻ đẹp hoàn hảo đến từng cm.

LẦN ĐẦU TIÊN XUẤT HIỆN TRÊN SEX VIET ONLINE,CHƯA MỘT LẦN LÀM GÁI GỌI!

Từ gương mặt đẹp tựa như một thiên thần, đáng yêu vô ngần, từ body đẹp không một chút tỳ vết, da trắng, vú đẹp,eo thon,mông nở - một vẻ đẹp tiềm tàng của những siêu mẫu.
Chưa nói đến tính cách vô cùng ngây thơ,đáng yêu không kém phần nhí nhảnh của một teen girl,bên em sẽ cho ta thấy cuộc sống quả thật còn nhiều thứ thật đáng yêu,nhiều thứ thật đáng để ham muốn, thèm khát.
Cái giá 1000k sẽ là quá rẻ để anh em có thể gặp gỡ một thiên thần đáng yêu như thế này, hãy cảm nhận và tranh thủ từng phút giây bên người đẹp, để ae cũng đồng tình với tôi: mỗi phút bên người đẹp là một khoảnh khắc đáng nhớ và quý giá.

DÀNH CHO ĐẠI GIA THỰC SỰ VÀ CHECKER ĐÍCH THỰC LÀ ĐÂY

• Nghệ danh: Chi Pu [ kute]
  • Năm sinh 1998
  • Nguyên quán : Hà Nội
  • Số điện thoại: 0969 675 808
  • Pass: Bạn Anh NGỌC
  • Giá: 1000k/shot/1 lần xuất tinh
  • Khu vực hoạt động: gái gọi quận cầu giấy - gái gọi láng
  • Thời gian hoạt động: 10h00 trưa đến 24h đêm
  • Số đo 3 vòng : 93- 62 - 92
  • Chiều cao cơ sở : 1m65
  • Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp
  • Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng - Có học thức - thời gian thoải mái - thơm tho - sang chảnh

Đánh giá Ngoại Hình :
Face: Rất Xinh,đẹp tựa một thiên thần,đáng yêu vô ngần
V1: Khuôn ngực của gái mới lớn, săn chắc, đầu ti hồng rực
V2: Eo nhỏ như eo con kiến, thân nhỏ, bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
V4: Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

DỊCH VỤ CAM KẾT :
Service: Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP.

0-jpg.9149 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-1-jpg.9150 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-2-jpg.9151 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-3-jpg.9152 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-5-jpg.9153 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-6-jpg.9154 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-7-jpg.9155 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-8-jpg.9156 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-9-jpg.9157 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-10-jpg.9158 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-11-jpg.9159 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-12-jpg.9160 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-13-jpg.9161 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-14-jpg.9162 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute
trieu-15-jpg.9163 - Đẳng cấp bạn tình, chiều chuộng hết mình - chipu kute

B

booga

Verified
7/7/14
95
3
8
hẹn e cả sáng ko nge máy, đi check thảo tây, cơ mà ưng con mẹ nó em thảo mất rồi hẹn em Ca sỹ chipu phiên bản 2 này cuối tuần nhé :D em đẹp quá chipu ơi :)

A

Alonxo

Dậy Thì
13/11/14
8
1
3
ôi chuẩn bym mình thích có tevet là em ưng mẹ nó rồi rất thích em ún sạch sẽ như này :D

L

luifstudio

Tập Xem Sex
4/7/15
15
0
1
Vừa gặp em chiều nay, phải nói là rất tuyệt vời, điều e thích nhất là (|) rất đẹp, nước nôi tràn trề và co bóp đàn hồi rất nhịp nhàng mỗi tội mình trớ hơi nhanh ko tận hưởng lâu dài được . Đánh giá em 5* cho chất lượng. Sẽ còn gặp lại em

G

Gprs

Tập Xem Sex
20/8/14
15
0
1
e đẹp như vậy mà nhún thì a cạn tinh mất :D

B

beanchoi9x

Dậy Thì
10/7/15
6
0
1
Theo chân các bác em có gặp em nó ở Seoul. Em có kỹ năng làm tình rất nhiệt, không phải cuồng dâm nhưng rất gần gũi và chịu khó. Nhớ mãi nụ hôn nồng nàn của em. Yêu em mất rồi.

L

lehuy01268

Dậy Thì
14/7/15
5
0
1
Thanks...Nhìn em ngon và rất đáng check đấy./.Nhìn em thôi mà rạo rực cả người rồi.

1

1m78

Dậy Thì
8/3/15
7
0
1
Với giá 1tr e chipu nhìn chung khá đẹp sắc nét !
Ngực to căng chắc chắn, đầu ti đẹp,tôi thì là người soi khá kỹ,mặt e xinh đôi mắt to tròn đong đưa rõ kiêu kích dục vọng . Đấy là nhận xét của riêng tôi làm tình khá tốt chiều khách rất tình cảm như kiểu người yêu ấy sướng tê

J

Jackyphan

Tập Xem Sex
20/6/15
15
0
1
Gọi điện cho em nó mấy lần đều không sét được kèo, cứ tưởng là ko có duyên với em Chipu thì tiếc ghê, vì nghe nhiều ae khen em nó quá nên cũng muốn tò mò xem sao, thì sáng nay đang ngồi rảnh tự nhiên thằng em lại muốn đi chơi, từ đầu tháng tới giờ cũng chưa xả được nên cũng thèm thèm thử gọi cho em nó lần nữa xem lần này có duyên ko thì lại được em ý nghe máy. Cuộc hẹn đã xong vác ku lên đường luôn cho nó máu, tới ks nt cho em số phòng xong liền đi tắm rửa sạch sẽ vi thấy bảo em ý rất thích sạch sẽ, thì sẽ được chiều hơn hehhe. Vừa tắm xong chưa kịp khô người thi thấy em tới, ôi sao mà nhanh vậy, mở của ra em bước vào làm hơi ngại ngùng chút, em có một nước da trắng bóc em mặc chiếc váy body khoe đường cong nóng bỏng nhìn rất kiêu sa, đúng gu mình thích tuy mặt em ko còn teen nữa nhưng lại toát lên vẻ đẹp sang choảng nhìn em mà thằng bé đã cứng đơ luôn rồi. Em lao vào ôm áp vuôt ve một lúc rồi em sà vào bú liếm một cách điệu nghệ phê thôi rồi, tí nữa thì phọt ko chịu nổi nữa đành vật em ra phang tới tấp được 10p cũng đành chịu thua em sau đó em con ngồi lại nô đùa với một lúc mới chịu về. Cảm ơn em về sáng nay, sẽ còn gặp lại em, anh Checker mà em khen đẹp zai ấy, gặp em buổi sáng nay 10h 30 p306 ChiPu nhé

K

kutonhufick

Tập Xem Sex
19/9/14
13
0
1
Body của em đẹp quá, lại tốn sức rồi đây

K

ken10991dn

Verified
26/5/15
27
0
1
Nhìn ảnh thôi mà thằng cu em đã rạo rực hết cả lên rồi,chấm phát rảnh qua gặp em luôn.

P

phanquang12d1234

Verified
19/8/15
17
0
1
Vừa check em chipu về xong , có đôi lời cho ae tham khảo
V1 : to đẹp
V2 : thon gọn
V3 : khủng , mông to vãi
Thái độ phục vụ tốt , ko hối thúc , mình chơi lâu nhưng e ý khá hợp tác các tư thế
Túm lại vừa phân khúc 1tr dang check

H

hoangtuchancuu

Dậy Thì
26/3/19
1
0
1
34
Gọi em Chi Pu vào giờ nào được vậy các chế?

C

choilut92

Dậy Thì
3/7/15
5
0
1
Vừa mở bát em ngày hôm nay, cái cảm giác là người đầu tiên trong ngày đc chén em nó thật là phê, đi khách đầu tiên nên chỉ cần e thổi kèn một lúc sờ vào bím em nó đã ướt nhẹp, nhìn kĩ còn loang cả ra ga giường. Nhoay hạt le 2 phút mà tay mình đã ướt nhễ nhại.
Em này hay Có chiêu áp cặp vú khủng vào mặt khách. Hay đáo để. Nghĩ lại vẫn còn sướng.
Em cởi ra nhìn em mà a đã muốn phọt rồi.
Dập đc 20 phát tư thế truyền thống, cảm giác bủn rủn chân tay, nhìn 2 quả vú của em cứ lắc là lắc lư mà khó kiềm chế thằng em quá. Bảo em chổng mông lên, cắm cắm dập dập đc mười mấy nhịp thì k thể kiềm chế đc nữa.
Sẽ gặp lại em

D

dantoc

Tập Xem Sex
6/5/15
11
0
1
Ấn tượng với lan da trắng và mịn của em. Thái độ ok. cho sờ, hôn ti thoải mái. Vô đối trong tầm giá của em.ok. Sẽ còn gặp lại em.

T

Tuanruoi

Dậy Thì
25/7/19
2
0
1
24
E đep lam nhung sao lai nhu vay??? Co phai la gia mao hay k???

B

boysieudamdn89

Verified
22/12/14
185
2
18
Được, quá được luôn
Lâu rùi mới gặp được em hàng ngon thế này

0

0939788655

Dậy Thì