Đăng ký nhà cung cấp

• Thread starter Checker
  • Ngày gửi
  • Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
H

hamvui2k

Dậy Thì
1/11/18
1
1
3
43
1 Ngoài thủ tục đăng ký làm NCC thì lệ phí đăng ký như thế nào ? nếu có 1 em = ? mà 10 em = ?
2 Cách thanh toán ?
3 Một mai có 1 em hàng rửa tay gác bướm tạm thời hay vĩnh viễn thì có ràng buộc thời hạn hay điều kiện gì không ?
4 Hình ảnh tối thiểu bao nhiêu ? BQT có thể giới thiệu cho vài nhiếp ảnh gia tại SG được không ?

Cám ơn

Thích: Checker
C

Checker

TT Đăng Kiểm VIP
Thành viên BQT
20/3/14
66
58
43
1 Ngoài thủ tục đăng ký làm NCC thì lệ phí đăng ký như thế nào ? nếu có 1 em = ? mà 10 em = ?
2 Cách thanh toán ?
3 Một mai có 1 em hàng rửa tay gác bướm tạm thời hay vĩnh viễn thì có ràng buộc thời hạn hay điều kiện gì không ?
4 Hình ảnh tối thiểu bao nhiêu ? BQT có thể giới thiệu cho vài nhiếp ảnh gia tại SG được không ?

Cám ơn
2 Cách thanh toán ?

Cám ơn
Đăng ký tham gia miễn phí, chỉ cần bạn có hàng chuẩn. Hình ảnh và thông tin em hàng của bạn do anh em checker đánh giá, BQT chỉ tổ chức sân chơi cho anh em.

Thích: Checker Vn
C

Cânbis90

Nhà Cung Cấp
1/11/18
1
1
3
28
Em xin đang ký làm ncc
Kv Hà nội
Số lượng 3 em hàng

K

kieuphuong

Nhà Cung Cấp
7/11/18
5
2
3
28
e xin chân làm ncc
Số bài: 3
Khu vực: hà nội - sài gòn
cam kết k tráo hàng, k công nghiệp

C

Checker

TT Đăng Kiểm VIP
Thành viên BQT
20/3/14
66
58
43
e xin chân làm ncc
Số bài: 3
Khu vực: hà nội - sài gòn
cam kết k tráo hàng, k công nghiệp
Đã set, tiêu đề bài viết ko viết hoa toàn bộ như thế nhé

M

Minh công tử

Nhà Cung Cấp
11/11/18
10
3
3
32
Cho em xin 1 chân ncc khu vực hà nội
Số lượng hàng: 5 em
Câm kết hàng chuẩn,chất lượng,không công nghiệp,không tráo hàng.
Nghiêm chỉnh tuân thủ theo luật diễn đàn đưa ra.Góp chút sức để diễn đàn ta ngày càng phát triển mạnh hơn

C

Checker

TT Đăng Kiểm VIP
Thành viên BQT
20/3/14
66
58
43
Cho em xin 1 chân ncc khu vực hà nội
Số lượng hàng: 5 em
Câm kết hàng chuẩn,chất lượng,không công nghiệp,không tráo hàng.
Nghiêm chỉnh tuân thủ theo luật diễn đàn đưa ra.Góp chút sức để diễn đàn ta ngày càng phát triển mạnh hơn
Đã set

Tuấn Anh 68

Tuấn Anh 68

Nhà Cung Cấp
11/11/18
18
6
3
30
Em có 3 em hàng muốn lên bài ở Hà Nội, mong mod inbox chỉ giúp em cách lên với ạ, cảm ơn mod nhiều

Tuấn Anh 68

Tuấn Anh 68

Nhà Cung Cấp
11/11/18
18
6
3
30
Em có 3 em hàng muốn lên bài khu vực Hà Nội
Em xin cam kết sẽ hoạt động thường xuyên và có ý thức xây dựng Wes phát triển, mong add giúp đỡ em trong thời gian sớm nhất, với lại em chưa rõ về hình thức úp ảh của Wes mình mong add chỉ giúp em với ạ, em xin cảm ơn

C

Checker Vn

Đăng Kiểm VIP HN - SG
Thành viên BQT
10/7/15
17
25
63
Em có 3 em hàng muốn lên bài khu vực Hà Nội
Em xin cam kết sẽ hoạt động thường xuyên và có ý thức xây dựng Wes phát triển, mong add giúp đỡ em trong thời gian sớm nhất, với lại em chưa rõ về hình thức úp ảh của Wes mình mong add chỉ giúp em với ạ, em xin cảm ơn
Sau khi e viết văn xong. Gần dưới cùng có từ đính kèm. Nhấn vào đó. Úp ảnh lên. Đợi 15 giây. Úp xong. Nhấn vào hình đầy đủ. Cuối cùng gủi trả lời là ok.

Thích: Nhạc Phi
Tuấn Anh 68

Tuấn Anh 68

Nhà Cung Cấp
11/11/18
18
6
3
30
Sau khi e viết văn xong. Gần dưới cùng có từ đính kèm. Nhấn vào đó. Úp ảnh lên. Đợi 15 giây. Úp xong. Nhấn vào hình đầy đủ. Cuối cùng gủi trả lời là ok.
Vâng em cảm ơn add

N

Nhạc Phi

Nhà Cung Cấp
15/11/18
3
1
3
32
kính chào BQT em có 6 em hàng muốn lên bài ở khu vực hà nội, cam kết hoạt động thường xuyên và làm chuẩn,kính mong BQT tạo điều kiện cho em thành NCC để cùng BQT xây dựng diễn đàn ngày 1 phát triển hơn nữa ạh, em xin cảm ơn

C

Checker

TT Đăng Kiểm VIP
Thành viên BQT
20/3/14
66
58
43
Tuấn Anh 68

Tuấn Anh 68

Nhà Cung Cấp
11/11/18
18
6
3
30
BQT:cho em hỏi chút ạ em muốn đưa em hàng vào danh sách ưu tiên thì phải làm những gì ạ em cảm ơn nhiều

Thích: Checker Vn