Qua Đêm 500K Kiều anh gái tơ rất dâm . sở thích vét máng 69 , như người yêu

• Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
SĐT
0364482998   Pass: Lấy số tại Checkhang.net
G

gai nha chanh

Nhà Cung Cấp
17/9/19
20
1
3
27
Kiều Anh gái tơ mới vào ngành , rất dễ thương ngọt ngào rất dễ thương
Hôm nay tôi đi cafe tình cờ gặp đc 1 em rất xinh tìm cách nói chuyện với em nó , em ấy sinh năm 1999 face rất xinh thêm Body hấp dẫn nữa , nhìn thôi là muốn bắn cho 2 phát chí mạng luôn ấy chứ , mời em 1 ly cafe và Bữa ăn nhẹ . Rồi cùng đi chơi vì trời nắng to quá , nên đưa em ấy vào khách sạn để nghỉ chân , a hứa a k làm gì a chỉ nghỉ thôi , nói thì nói vậy thôi chứ ngủ sao được đúng k , em ấy cũng hiểu ý hay sao ấy bảo phòng sao nóng thế a cởi áo quần ra cho dễ ngủ , cởi áo quần thì làm sao a ngủ đc khi chưa được chịch , và tôi đã tấn công em ấy , mò tay xuống thì nước đã đầy quần lót rồi, lúc vét máng em ấy cứ bảo anh ơi dừng lại dừng lại k em ra mất , công nhận khít lắm nước ra nhiều thật vả phát nào cũng có âm thanh phạch phạch phạch thêm tiếng ứ ứ ứ của em nó nữa sao mà chiệu nổi chứ , cứ thế chưa đc 3p tôi đã bắn Đầy bao , em ấy cười vui rồi nói nhẹ vào tai tôi anh làm em sướng quá , em ấy rất rất nhẹ nhàn cởi bao ra cuối xuống bú con ku , đàn ông khi xuất ra rồi đc bú ku nữa thì sao mà chiệu nỗi tôi như lạc vào cỏi tiên , không ngờ em ấy lại dâm đến thế , em ấy coi nhiều phim Sex quá nên cũng học đc những điều hay của các diễn viên có tiếng trong làng phim sex , em ấy rất thích thể loại loạn luân , xuất tinh rồi bú chim mới đưa các anh lên đến đỉnh cao
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh : kiều Anh - MS 998
Số điện thoại : ‭0364482998
Năm sinh: 1999
Giá Check : 500k/shot
Khu vực : Nguyễn tất thành ( gần cầu phú lộc )
Giá nhà nghỉ / khách sạn : 80k /1h đầu
Thời gian đi làm : 8h đến 1 đêm
Qua đêm cùng khách : có ( giá thương lượng )
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao ( cm ) : 160
Cân nặng ( kg ) : 48
Khuôn mặt : Xinh xắn
Vòng 1 ( Ngực ) : 95
Vòng 2 ( Eo ) : 63
Vòng 3 : 93
Đặc điểm nhận dạng khác : Mặt xinh xắn mũi cao .
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi : Có
Cho khách hôn vú : Có
Cho khách bóp vú : Có
Cho khách vét máng (Tevez) : Có
Cho khách chơi lỗ nhị : Không
Cho khách Cum In Alo :Không
Thổi kèn cho khách ( BJ ) : Có
Quay tay cho khách ( HJ ) : Có
Dọn WC cho khách : Không
Xếp hình 69-96 cùng khách : Có
Tắm chung cùng khách : Không
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Đọc đúng Pass Checkhang
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh
  • Đọc kỹ phần đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy chụp ảnh màn hình tin nhắn set lịch hẹn + ảnh chụp phòng check và chìa khóa phòng check ( nếu có ) rồi đăng bài tố cáo tại box Công Đường Phủ Khai Phong để BQT phân xử.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.

Đính kèm