500K Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch

• Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
SĐT
0933941254   Pass: Lấy số tại Checkhang.net
S

Sam SG

Nhà Cung Cấp
28/11/18
6
22
1
Vào trận chiến, em rên từng hồi sung sướng cùng những lần nhịp, hòa 2 cơ thể vào nhau, hơi thở gấp gáp

thổn thức….Em làm tình điệu nghệ, ấn tượng và không thể quên được cảm giác lúc đó….

Thông Tin Về Em :

• Nghệ Danh : Thảo Tây
  • Ns : 95
  • nguyên quán : hà nội gốc
  • Số ĐT : 0933 941 254
  • pass : bạn a checkhang.net
  • Gía : 500k / slost
  • Kv : quận tân bình - bình tân tên lửa
  • time làm việc : 10h sáng đến 11h tối
Thông Số Kỹ Thuật :

• V1: 85 | V2: 66 | V3: 92
  • Cao : 1m65, Nặng: 46Kg
  • Nhận Xét
  • Mặt : Khá xinh, nét tươi tắn của tuổi mới lớn, da thịt thơm phức
  • Ngực : Vừa vặn, cho bú mút và nhào nặn thoải mái em nó rất chiều khách
  • Eo : Bụng phẳng , vừa vặn với dáng em, ôm rất thích
  • Mông : To tròn, nhưng tròn và cong doggy đã luôn
  • Chym : Sạch sẽ thơm tho, không calavat, nước non đầy đủ nếu khát thì anh em uống thay lavie tốt
  • SV : Làm tình vào loại siêu đỉnh sinh ra đúng để phục vụ anh em dâm thủ…

CAM KẾT KHÔNG TRÁO HÀNG - KHÔNG BOM - KHÔNG CÔNG NGIỆP

Hình ảnh cho anh em :

thao-tay-1-jpg.5414 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-2-jpg.5415 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-3-jpg.5416 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-4-jpg.5417 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-5-jpg.5418 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-6-jpg.5419 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-7-jpg.5420 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-8-jpg.5421 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch
thao-tay-9-jpg.5422 - Q tân binh - thảo tây , gái xinh, da trắng, mẹ mắng cũng chịch

T

traidam8666

Dậy Thì
29/8/14
5
1
3
Vừa check em xong. Giá cả phù hợp với dịch vụ. Hôn môi xoắn lưỡi tít mù. Mình cực thích cái lưỡi của em nó. ngực thật, lam tình rất cảm xúc ấm áp ân cần, rất ưng em về lần đầu gặp này .
Sẽ gặp lại em. Anh p201.

Thích: Trương Hồng
D

ducthien9403

Verified
4/8/14
43
0
6
Đánh giá cho ae.
Face xinh xắn miễn bàn, nói chuyện vui vẻ dễ gần
Người gầy, ngực hệ cam lai chanh
Mông doggy vẫn ok lắm
Dịch vụ tàm tạm, ko hôn môi chứ nói j đến xoắn lưỡi. Âm thanh sống động nhưng ko chân thực. Có giục, nói chung là cũng bị ảnh hưởng nhưng thôi bỏ qa. Cảm giác là e vẫn cho thời gian thoải mái chứ ko đến và đi như một cơn gió.
Tóm lại đánh giá ae cứ nên gặp vì đây là 1 e hàng đẹp. Còn sau đó là cảm nhận mỗi người
Thân ái!

T

thi999999

Verified
8/2/14
56
0
6
Em này trông có vẻ rất xinh, rất cần thêm thông tin của các bác đi trước để tôi lên đường ạ

T

trailangtuht37

Dậy Thì
8/7/15
8
0
1
Vừa gặp em về nhà rảnh trả rp cho mn : Đến sgp làm phòng, hnay anh em checker đến đấy nườm nượp phết, mình đc đẩy lên tầng cao nhất luôn. Ấn tượng ban đầu là em rất xinh và gọn gàng , đúng gu của mình ròi. Em rất tình cảm, dịch vụ thì không có gì chê. Tắm rửa nằm tâm hự lúc rồi chiến. Túm lại với khung giá này mình thấy quá hời cho anh em rùi,anh đít 520 p 712 nhá, lưu số anh nhá,còn nhiều điều muốn lần sau khám phá :**, chúc em đông khách

P

pleiku

Tập Xem Sex
11/12/14
15
1
3
em nó non và xanh vl ra anh em nhể, luu số em nào nay phải đi vs gấu rồi :D

Thích: Trương Hồng
A

anhdn

Tập Xem Sex
22/9/14
15
0
1
Duyệt em từ cái nhìn đầu tiên nhìn thôi đã yêu và kíck thích lắm rồi :))
Ưng lắm anh sẽ còn gặp em nhiều anh p 502 đuôi 5665

D

doncataile

Verified
11/7/15
21
0
1
em này đúng chuẩn gái non mình muốn gặp đây, ok luu số em sớm gặp tác chiến

V

VinhBinh

Dậy Thì
29/7/14
8
1
3
Hnay đã check qua tay e Thảo Tây ở GP. Lúc đến phải đợi vì đang hết phòng. Lên phòng nt e. Khoảng 10 phút sau thấy e xuất hiện. Ấn tượng đầu tiền về e Trang là khá đáng yêu. Chỉ có v1 là hơi yếu. V2 thì k mỡ thừa. V3 thì quá khủng bố ae nào yếu mà doggy là ra đi luôn đấy. Sv thì e khá là bà bản. BJ khá cần cù còn hỏi là a ơi đeo bao nhé nếu đc đồng ý thì mới đeo k là BJ tiếp hí hí. Đến lúc hành sự thì e rên khe khe nghe cứ gọi là nắng hết cả cực ra ý. Hết truyền thống r đến bế lên xong hơi mỏi nên doggy e ở giường mình đứng dưới đất để đẩy mạnh cho ra. Mà e cũng k bóng bầu dục khách gì cả. Cảm giác mình như vua khi vào tay e vậy :)). Ra xong rồi e rút bao ra vứt cho mình. Trc khi ra về còn chào e về nhé ứng ý đấy. Còn gặp lại e. Nhưng trc khi ra khỏi phòng đi xuống thì gặp 1 bạn nữa ngực khủng bố đi vào phòng bên cạnh mà quên k hỏi tên để lần sau gặp nhau hix hix. A kính cận p206 e nhé lúc 4h15.

N

Namhut

Verified
5/7/15
36
1
8
Đọc rp các bác mà rực hết cả người :)) a đuôi 499 mai a qua nhá !!

C

cuong7

Tập Xem Sex
10/3/15
17
0
1
Người đầy đặn, vẫn có eo, mông quá tuyệt, ghì chặt mà doggy rất sướng . Lần đầu tiên làm tình xong mà chân bủn rủn.

K

kyodn

Verified
25/7/15
20
0
1
Đã gặp em Thảo Tây chiều nay. Phải nói em có phong cách làm tình cực dâm đãng và sexy, tận tình chu đáo. Em nó rất xinh, đôi mắt đa tình, bờ môi căng mọng. Body thì đầm chắc, cặp mông mẩy to tròn cực chất, kết hợp với cặp vú tự nhiên sờ khá thích nhào nặn vô tư và rất phê. Không đơn thuần dừng lại ở mắt dâm , môi mọng mà kỹ năng sv của em nó cũng thuộc diện tuyệt hảo bá cháy bọ chét luôn, hôn vét đủ cả, đã lưỡi nhiệt tình, và kết nhất là màn doggy , cặp mông to , tròn , mọng đố ai có thể chối từ. Đánh giá chung là em quá ngon so với cái giá hiện nay, chúc em đông khách

C

curatto21cm

Verified
19/11/14
24
1
3
setup xong có ít cảm nhận riêng như sau:
Sinh năm 96 cao tầm 1m58 -> 1m60
Face: mặt khá xinh trông sang, dáng đẹp, da trắng, giọng nói đáng yêu.
Số đo các vòng như sau :
Vòng 1 to mềm bóp sướng tay
Vòng 2 rất eo ót
Vòng 3 to rắn chắc
Vòng 4 lông lá gọn gàng, bým sạch ko vát nước non đầy đủ
Sv: hj bj đá cà liếm cột xoáy lốc các kiểu vừa làm vừa rên phê hết cả người.
Lúc chiến hợp tác phối hợp nhiều tư thế, âm thanh Stereo sống động.
Xứng đáng bẹp bẹp trong tầm giá 5 trăm

G

[email protected]

Tập Xem Sex
26/8/15
14
0
1
Mới check xong. Phải ở lại phòng để review
Mặt mũi xinh, thái độ cử chỉ ngây thơ
Dễ bảo dễ nghe
Ngực to bóp sướng, không nhão, đầu ti nhỏ còn hồng
Mông to tròn, đóng sau sướng lắm
Bím hồng, đẹp, nước hơi nhiều, ôm cặc chặt lắm
Rên kêu ư ử, lúc xuất xong e còn ôm rất chặt
Em cố gắng trau rồi thêm kĩ năng để phục vụ mọi người nha
Hết tiền chứ ko là phải làm thêm cái nữa
Nói chung là rất ok

M

mandnvn

Verified
10/10/14
274
2
18
Vừa check em xong lúc 11h55, có tý nhận xét:
- Đúng giờ, nhắn tin phòng sau 7' thì em đến
- Mặt cũng khá xinh, trẻ. Vú em to ngon, chỉ có điều không được bóp mạnh tay. Người đẹp da mịn màng
- Về SV thì có hôn ti, BJ. Mình không là fan của tê-vét nên không thử. Do dạo này yếu nên ra nhanh. Nói chung khá hài lòng về thái độ ngoan ngoãn của em.. Chúc em đong khách và giữ được phong cách phục vụ tốt!