400K Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về

• Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
SĐT
0937018213   Pass: Lấy số tại Checkhang.net
S

Sam SG

Nhà Cung Cấp
28/11/18
6
22
1
Xếp hình với em nó mới thật là thú vị, mình đã thử và THUA, cái này sẽ rất hay, BAO SƯỚNG, nhưng không nói kỹ mà hãy để anh em thử cảm nhận

cảm xúc lên đỉnh khi xếp hình với em nó nhé. Chỉ kể anh em nghe là lâu lắm rồi mình mới có những trải nghiệm cảm xúc thú vị đến vậy.

GỬI ĐẾN ANH EM MỘT EM HÀNG NGON – MỘT EM HÀNG LÀM TÌNH THẬT NHIỀU CẢM XÚC VÀ RẤT ĐÁNG CHÉN – ĐƯƠNG NHIÊN RỒI – AE HÃY GẶP VÀ CẢM NHẬN

Thông Tin Chi Tiết :

• Tên : TRANG CÚN
  • sn : 1995
  • Giá: 400k/shot
  • KV : quận tân bình - bình tân tên lửa
  • Sdt : 0937 018 213
  • Pass : bạn a checkhang.net

ĐÁNH GIÁ CHẤM ĐIỂM THEO CẢM NHẬN THỰC TẾ:

• Mặt: Xinh xắn, baby, cộng thêm cá tính nhí nhảnh vui vẻ rất cuốn hút dễ gây thiện cảm cho lần đầu tiên gặp gỡ.
  • Body: Dáng đẹp, ăn mặc sang chảnh, vú to, mông to.
  • Ngực: Vú tự nhiên, mềm mại, mịn màng bóp sướng, bú sướng
  • Eo: Hơi có chút lipit, nhưng ôm cảm giác thì rất phê
  • Mông: Tròn trịa, to, doggy thì chuẩn luôn.
  • Bym: Cái này rất đáng nói đến, bym khít, dâm thuỷ nhiều, chịch rất cảm xúc.
  • Dịch vụ: Thổi kèn, sóc lọ rất nghệ thuật, cho khách hôn vú, vét máng.
  • Kỹ năng làm tình: chỉ 2 chữ: TUYỆT VỜI!!!

CAM KẾT KHÔNG TRÁO HÀNG - KHÔNG BOM - KHÔNG CÔNG NGIỆP

Hình ảnh về em :

elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-1-jpg.5405 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-2-jpg.5406 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-3-jpg.5407 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-4-jpg.5408 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-5-jpg.5409 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-6-jpg.5410 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-7-jpg.5411 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-8-jpg.5412 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về
elly-tu-linh-thien-than-voi-ve-dep-thanh-tu-va-toa-sang-9-jpg.5413 - Q tân binh - trang cún - sexy cuốn hút gặp là không muốn về

G

gh.duongcr7

Tập Xem Sex
3/7/15
15
3
3
miệng em đẹp quá chỉ muốn dí đầu em ngập gốc chym anh thôi trang cún ơi, rảnh là gé em liền yêu em :D

C

choilut92

Dậy Thì
3/7/15
5
0
1
lâu ko về sài gòn nay vào nhiều em đẹp vl luôn :D tuần này rảnh là găp e nó ngay lận :D

C

conchimcongcong

Tập Xem Sex
15/2/15
10
1
3
Hôm nay hơi mệt, khó ra thế là em cởi bao mút kem cho đến ra thì thôi, lâu vậy mà em vẫn vui vẻ tươi cười. Hiếm gặp đấy
Kết quá, hẹn em lần sau set kèo qua đêm. Đưa cho em 700k, nhờ em trả hộ tiền phòng và khỏi trả lại mình. Em cảm ơn rối rít nhìn mình trân trân. Lạ thế chứ.

Thích: Zedlol123
B

binbinbin1

Dậy Thì
7/7/15
8
0
1
Em này ngoan , tình cảm . Dịch vụ đầy đủ như trên bài . Mặt xinh duyên , nc nhẹ nhàng k công nghiêp. Mỗi cái da hơi ngăm . Chốt lại là tuyệt vời đáng check. P812 e bảo a làm ở công ty Hàn Quốc .cười đau bụng.

D

doncataile

Verified
11/7/15
21
0
1
em nó thật trẻ đẹp qua nhỉ, ok sớm qua ung hộ em

B

boyhamzui

Verified
2/3/15
34
1
6
thank e một b chiều làm thượng đế nhe. Rất ngoan. E này co chiều Bj phê lên tận óc. Sẽ còn gặp lại e. A sai 448( 614 15h ). ưng

Thích: Trng hieu
D

ducthinh_hc

Dậy Thì
21/7/15
4
1
1
Nợ em một report bây giờ mới rảnh để viết, đã check em 2 lần trong 2 ngày liên tiếp ( gặp e hôm Brazil đá được e xui đánh Brazil và Bỉ và hôm đấy nghe e và mình đã vào được bờ nên hôm sau check lại e để hậu tạ e <:p \:D/) phải nói là ưng cái bụng, mừng con chim \m/
Em dáng đẹp như hình, mặt xinh, nói chuyện đáng yêu, nhiệt tình, nhí nhảnh.
Vú to đẹp, căng mịn bóp đã tay.
Eo ót phẳng, mông to dùng, bím khít

Body theo gu của mình 8.5/10
Thái độ phục vụ tốt, ko cao su, ko công nghiệp, chiều khách: 9/10

P/s: lần 2 anh có nặng mùi rượu, em có hơi không vui, lần sau sẽ đền em ;))

Thích: hêhhe69
C

conchimdatinh

Tập Xem Sex
30/10/14
10
0
1
Mai phải bay về gặp em mới được. Hy vọng nhận được cuộc hẹn , nhin em vừa miếng lắm cơ

0

0935880777

Dậy Thì
12/3/19
1
0
1
39
đã gặp em và rất hài lòng sự hiếu khách của em , cặp vú em căng tròn rất kích thích

T

tuoimao

Verified
10/2/14
31
0
6
Đang nằm tại ks report bằng điện thoại cho anh em tham khảo luôn
- Face : Rất xinh và quyến rũ, khuôn mặt rất sáng
- Body: Đẹp, dáng chuẩn da dẻ mịn mát
- Phong cách: ăn mặc sang chảnh, sexy và gợi cảm
- Ngực: To, sờ, bóp tuyệt luôn
- Eo: phẳng, gọn, ôm sờ rất thích
- Mông: Hoàn hảo, doggy rất dễ out
- Bím: Lỗ bím khít, sạch sẽ, nước nôi nhiều, phải công nhận là bím em bót thật, khi sướng lên bím em cứ co bóp từng hồi làm mình kìm không nổi nữa
Services : cực ngoan, ôm ấp vuốt ve bj hj kỹ thuật đáng check lại

K

Kenkenzodn

Tập Xem Sex
27/8/15
11
0
1
nghe các thần dâm rì phọt thấy quá yên tâm và yêu e trang cún lắm rùi đấy, muốn đến bên e ngay ...nhưng hơi bị ysl nên...xí hổ hix hix

R

Rồng Thiên

Verified
23/1/15
23
0
1
Vừa đuỵt em nó về xong. Ngực săn chắc, bú liếm nhiệt tình. Đuỵt truyền thống một lúc thì chổng mông thế là phọt luôn.