Qua Đêm 700K Thần dâm quỳnh chi - vú to - bím đẹp - bj nóng lạnh chuẩn

• Chào Khách ! Hãy đăng ký để sử dụng hết tính năng và check hàng VIP
SĐT
0962 463 964   Pass: Lấy số tại Checkhang.net
QUỲNH CHI

QUỲNH CHI

Gầm Cao Máy Thoáng
31/1/16
8
5
3
23
Mặt xinh xinh rất hiện đại
V1 e đẹp tuyệt vời
V2 eo oắt
V3 căng đét
E cùng đồng hương với mình
Cảm giác gần gũi mùi vị ngọt ngào của làn da mát rượt
E bj thi phê lòi ngậm hết con cu của mình luôn
E đúng là đỉnh cao của nghệ thuật làm tình
Nghiện e vì quá xuất sắc trong việc ngậm con cu của a thật sâu làm cho a tê mê nhớ mãi
Cảm on t.y rảnh t.y qua với e nhé

H

hoanganh_9x

Dậy Thì
21/2/19
1
0
1
30
aem cho em hỏi Bj nóng lạnh là Bj như nào ạ xin cảm ơn, tò mò quá
tức là em nó ngậm trong miệng 1 ngụm nước ấm hoặc 1 ngụm nước lạnh r mút chim cho bro đó =)))) phê mất người

T

tuannui

Dậy Thì
12/8/15
8
0
1
Đã check em vào lúc 5h chiều ngày 26/2 em rất xinh xắn. Nhẹ nhàng, xoắn lưỡi tít mù, ngọt lắm nhé.
Lúc mới vào em chê chym t to định k đi. Nhưng sau 1 hồi đắn đo em cũng cô gắng hạ cối.

T

timrau_dn

Verified
18/8/15
28
0
1
Vừa chén e ấy ở p602, có chút rp như sau:
Đã gặp e mấy lần rồi mà vẫn thấy xjnh hấp dẫn đáng iu .E ấy có màn Bj ngày càng thiện nghệ,mơn trớn thằng nhỏ sướng éo chịu đc.Nhất là lúc e tăng tốc miệng lút cán dồn dập,tay mân mê khắp người,khắp chân tay sướng tê run cả người,tý nũa thì out ngay từ vòng kiểm tra miệng.Buồn cười quá,mình quan sát thấy e ấy rất tập trung vào Bj chẳng thèm để ý đến xung quanh,ae chú ý kẻo thua ngay từ đầu.Bị kích thích vãi nên chỉ chịch e đc 10 phút nữa và thua trong tư thế doggy.E này dâm và khoẻ các bác chú ý kẻo hao tổn sinh lực.Tuy vậy e rất tình cảm,sau đó còn nằm ôm nhau nói chuyện một lúc về nhân tình thế thái.Sẽ còn gặp lại e. Xin lỗi bác nào dưới tầng 2 phải chờ lâu.

P

phúc phá phách

Dậy Thì
1/4/19
1
0
1
27
chấm em này sẽ thẩm sớm, có khoản bj nóng lạnh là a ưng rồi đấy , bím đẹp thế kia mà vét thì phê lắm đây :D
đồng âm cho hỏi bj nóng lạnh nghĩa là gì

N

Nhan Diễn

Verified
30/5/15
39
2
8
Vừa check e nó xong
Đánh giá nhanh cho anh em
Thời gian : chuẩn 15 có mặt
Vào phòng phát là ưng chym rồi, dáng cao ráo, da trắng mịn, còn ngại ngùng, khả năng mình check mở hàng đầu tiên trong ngày.
- Mặt xinh nền nã, cười duyên, trò chuyện vui vẻ hòa đồng
- Vú to đẹp, 1 từ thôi vú e quá ngon
- Eo thon gọn ko chút lypit
- Mông to, bím nhiều nước
- SV: Cái này mới hay này, bú mút nhiệt tình. Bao giờ mình bảo đeo bao mới chịu thôi. Âm thanh trung thực, gần cuối Doggy sướng quá nên đã xuất, 700k bỏ ra ko tiếc một xu nào, sẽ còn gặp lại em này dài dài, bo thêm cho em 200k vì sự nhiệt tình

0

0979445830

Dậy Thì
30/5/19
1
0
1
38
hàng ổn , giá hợp lý , nhiệt tình vui vẻ

H

heskey

Tập Xem Sex
4/7/15
19
0
1
Mới checker xong, mình và 1 người nữa lấy 2 phòng rồi chờ em , k some nhé hihi.
Đánh giá : thái độ tốt, nhiệt tình, massa lưỡi tê đấy, hình thức thì được khoảng 80% so với ảnh nhé, skin mịn trắng mát tay . Không cn , xong còn ngồi trang điểm rồi nc chán chê, ...chúc em đông khách nhé.Gạ làm shot 2 ok ngay mà mình mệt quá nên thôi

B

bibixd

Dậy Thì
22/12/18
1
0
1
31
khu vực hoạt động rộng quá.... ai biết chi tiết ở khu nào cho dễ gặp k nhỉ?

S

sum12345

Verified
18/8/14
31
1
8
Chiều nay đã gặp e, nói chung đều ổn, có lần sau thì sẽ đổi gió qua đêm nữa *<3

S

sanhpv

Tập Xem Sex
7/8/19
30
0
6
20
Chào aem checker thân mến, hum này tớ xin mang đến cho anh em 1 tuyệt phẩm vú bím đáng nện lâu dài …

với gương mặt yêu kiều, xinh xắn, bộ ngực căng tròn, hừng hực sức sống tuổi thanh xuân, cái mà em có đó là 1 body vô cùng gợi dục, vú to, eo thon, mông mẩy và đầy đam mê, cảm xúc khi làm tình. Hãy thử nếm thử hương vị của ái tình với một hot gơ tuyệt vời này.

Sẽ có một cảm giác cực kỳ thư thái, cực kỳ dễ chịu sau khi mà anh em xong việc vẫn còn nằm trên chiếc giường êm ái của khách sạn tận hưởng nốt dư vị ngọt ngào của buổi check hàng mà ngỡ như một buổi vụng trộm với người yêu cũ vậy. Cái cảm giác vụng trộm và hừng hực lửa đam mê bên một người tình yêu chiều mình hết mực chắc hẳn anh em đều sẽ có cảm giác vô cũng hài lòng.

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
  • Nghệ danh: QUỲNH CHI
  • Năm sinh 1994
  • Nguyên quán : hà nội gốc
  • SDT : 0962 463 964
  • Giá: 700k/shot/1 lần xuất tinh
  • Pass : anh Checkhang.net
  • Khu vực hoạt động: Quận Cầu GIẤY – Nguyễn Khánh Toàn – Trần Duy Hưng – Đào Tấn – Hoàng Quốc Viet
  • Nhận Dạng là vú To và Bím rất đẹp ae nhé
  • Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng,thời gian thoải mái,thơm tho,sang chảnh
  • Thời gian hoạt động: 10h00 trưa đến 24h đêm
  • có qua đêm giá ae tự thoả thuận
  • Số đo 3 vòng : 95- 62 – 92
  • Chiều cao cơ sở : 1m65
  • Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách – Hàng Ngoại Giao – Cave Hà Nội Cao Cấp
Đánh giá :
  • Face: Xinh,sang đậm chất gái Hà Nội,đường nét thanh tú,mắt bồ câu Baby rất duyên
  • V1: Căng tròn, khuôn ngực đẹp, đầu ti nhỏ như hạt đỗ, rất hồng hào, bóp hay bú mút đều cực phê.
  • V2: Eo nhỏ,vừa vặn,bụng phẳng lỳ, ôm rất thích
  • V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
  • V4: Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

Service:
  • Sẹc vít: tận tuỵ như người yêu, kỹ năng rất tốt , hợp tác mọi tư thế với checker , dịu dàng sâu lắng. Biểu cảm tự nhiên chân thật , không rên la giả tạo
  • Hôn môi : Có( yêu cầu khách đánh răng,nhai kẹo Cool air ngay tại nơi hành lạc )
  • Vét máng : Có,69 : có
  • BJ,HJ :Có.Kỹ năng bú liếm thần sầu,không để sót cm nào trên cơ thể .
  • AE chú ý E nó có phục vụ BJ nóng lạnh theo yêu cầu của anh em nhé

• CAM KẾT:
  • – KHÔNG ẢNH ẢO – KHÔNG CÔNG NGHIỆP – KHÔNG BOM KHÁCH – KHÔNG TRÁO HÀNG
– Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

Hình ảnh em nó :

View attachment 7894 View attachment 7895 View attachment 7896 View attachment 7897 View attachment 7898 View attachment 7899 View attachment 7900 View attachment 7901 View attachment 7902 View attachment 7903 View attachment 7904 View attachment 7905
gái gọi hà nội View attachment 7906
gái gọi View attachment 7907
gai goi View attachment 7908
em quá đẹp đi